Lớp 9A1
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 9a1.Hãy đăng nhập hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản để có đầy đủ tính năng của diễn đàn
Lớp 9A1
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 9a1.Hãy đăng nhập hoặc đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản để có đầy đủ tính năng của diễn đàn

Lớp 9A1

Lớp 9A1♥ Our family

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[FC]E.L.F LOVE SUJU P2Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Dec 17, 2011 4:04 pm
[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat18
[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat10[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat12[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat13
[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat15su_su[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat17
[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat19[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat21[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Bgavat22
-su_su –
Tước hiệuBí thư đoàn

Bí thư đoàn
Hiện Đang:
Thông số cơ bản: 429 Tên (Tiêu đề) thanh lv đầu tiên:429
Tên (Tiêu đề) thanh lv thứ 2:429/50
Tên (Tiêu đề) thanh lv thứ 3:27/50
Profile su_su

[FC]E.L.F LOVE SUJU P2 Vide10

Bài gửiTiêu đề: [FC]E.L.F LOVE SUJU P2

Tiêu đề: [FC]E.L.F LOVE SUJU P2

E.L.F ♥ 슈퍼주니어
Em luôn tự hào mình là một E.L.F vì khi là E.L.F em được là chính mình . Em cảm giác được tự do , làm mọi chuyện mình muốn : Yêu Suju , Tin Suju và được bên cạnh bảo vệ Suju .
Các anh như những đôi cánh thiên thần trên bầu trời xanh ngọc bích , các anh mỉm cười và ôm lấy chúng ta như những người anh trai ôm lấy em mình .

Mỗi sáng em lại ngước nhìn lên bầu trời ấy và ước mong có một ngày cả thế giới này cũng sẽ ngước nhìn bầu trời ấy giống như em .
Để em có thể thấy một nụ cười đầy hạnh phúc và niềm vui , chứ không phải những giọt nước mặt đau khổ . Cho dù trái đất có sập , thì chúng em luôn luôn bên cạnh anh và bảo vệ anh tới cùng .
Các anh luôn là những thiên thần mà chúng em luôn yêu quí .
Một giọt nước mắt các anh rơi bằng hàng ngàn giọt nước mắt chúng em đã rơi . Chúng em sẽ mãi mãi yêu mình anh mà thôi .

Chúng em sẽ luôn bảo vệ các anh ...
Vì chúng em là Ever Lasting Friend
Chúng em sẽ mãi mãi bảo vệ số 13 ấy mãi mãi .

13 thiên thần , 13 niềm hạnh phúc của em ơi !
Đừng làm chúng em bùn nữa . Đừng làm cho E.L.F rơi những giọt nước mắt vô nghĩa ấy nữa . Các anh hãy cười , vì nụ cười ấy sẽ làm cho chúng em hạnh phúc , cho các E.L.F chúng em hiểu được tình yêu của các anh dành cho em .

Chúng em hứa sẽ mãi mãi bên các anh , mãi mãi bảo vệ các anh , và mãi mãi tin tưởng các anh .

Vì chúng em là

Ever lasting friends
♥♥♥Thanks for watching♥♥♥
날 지원 주셔서 감사합니다 !

Chữ ký của su_su

[FC]E.L.F LOVE SUJU P2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút thanks để khích lệ người viết.